Mafi muni 70% ulu 30% polyester yadi don suturar maza da mata

Mafi muni 70% ulu 30% polyester yadi don suturar maza da mata

Mu masana'antar yadi ne mai ƙwarewa sama da shekaru 10 don samar da yadi ga abokan cinikinmu daga ko'ina cikin duniya. Kuma yadi na ulu yana ɗaya daga cikin ƙarfinmu.

Wannan yadi ne na ulu mai kauri 70% ga maza, wasu launuka ne a cikin kayan da aka shirya, haka nan, babu matsala a keɓance launin da kuke so. Idan kuna sha'awar, zaku iya tuntuɓar mu don samfurin kyauta don duba.

Cikakkun Bayanan Samfura:

  • Nauyi 275GM
  • Faɗi 58/59”
  • Spe 100S/1*100S/2
  • An Saka Fasaha
  • Lambar Kaya W18701
  • Abun da ke ciki W70 P29.5 AS0.5

Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Lambar Abu W18701
Launi An keɓance
Tsarin aiki 70% Ulu 29.5% Polyester 0.5% Antistatic
Nauyi mita 275
Faɗi 148cm
Matsakaicin kudin shiga (MOQ) naɗi ɗaya/kowace launi
Amfani Suit, Uniform

Muna farin cikin bai wa abokan cinikinmu masu daraja dama don siyan mafi kyawun kayan ulu 70% da kuma kayan polyester 30% mafi kyau. Wannan kayan ulu mai tsada yana da amfani kuma ana iya amfani da shi don ƙera suttura ko wando na maza marasa aibi, don haka yana ba da jin daɗi da dorewa ga abokan cinikinku masu daraja. Duk kayan ulu ɗinmu na Worsted Wool Fabric ne. Kuma menene Worsted Wool Fabric? Worsted nau'in zaren ulu ne mai inganci, yadin da aka yi da wannan zaren, da kuma nau'in nauyin zaren.

Yawancin masaku na gargajiya na suturar zamani galibi ana yin su ne da ulu da polyester, daga cikinsu ulu yana da dumi kuma yana hana ruwa shiga, yayin da polyester yana da ƙarfi sosai amma iska ba ta shiga sosai ba, wanda bai dace da lokacin bazara ba.

Yadin polyester na ulu 70% don suturar maza da mata
kayan makaranta na twill plain suit made don gashi
tr suit fabric twill

Yayin da sha'awar masu saye ke ƙaruwa, buƙatar yadin tufafi waɗanda ke ba da kwanciyar hankali mai kyau ya ƙaru sosai. A yau, mutane suna neman tufafin da ba wai kawai ke ba da kwanciyar hankali, sassauci, da kyawun gani ba, har ma suna ba da ɗumi a lokacin hunturu da kuma halayen sha danshi a lokacin bazara. Yana da mahimmanci yadin ya daidaita da yanayin zafi daban-daban don tabbatar da kwanciyar hankali mai kyau. Dangane da wannan yanayin, shaharar Worsted Wool Fabric ta yi tashin gwauron zabi, kuma ta zama zaɓi mafi kyau ga masu saye masu hankali waɗanda ke daraja inganci, aiki, da salo.

Muna farin cikin bayyana muku wadatarmu don samar muku da Fabric ɗinmu na Ulu 70% da kuma Fabric ɗin Polyester 30%, wanda yanzu haka ana samunsa a matsayin kayan da aka riga aka shirya. Kamar yadda muka yi imanin cewa samfurinmu yana magana da kansa, muna farin cikin samar muku da samfurin kyauta. Idan kuna son gwada ƙaramin adadi, da fatan za ku sanar da mu kuma za mu yi farin cikin biyan buƙatarku. Mafi ƙarancin adadin oda don wannan Fabric ɗin Wolsted shine naɗi ɗaya a kowane launi. Hakanan zai zama farin cikinmu mu samar muku da wasu masaku idan kuna buƙatar masaku na maza. Ku tabbata cewa muna da nau'ikan masaku na maza da za su dace da fifiko da salo daban-daban. Muna ƙarfafa ku da ku tuntube mu, kuma muna tabbatar muku da jajircewarmu ta ƙarshe don samar da sabis na abokin ciniki na musamman.

Bayanin Kamfani

GAME DA MU

Jumlar masana'antar yadi
Jumlar masana'antar yadi
ma'ajiyar masana'anta
Jumlar masana'antar yadi
masana'anta
Jumlar masana'antar yadi

RAHOTAN JARABAWA

RAHOTAN JARABAWA

HIDIMARMU

sabis_dtails01

1. Tura lambar sadarwa ta
yanki

contact_le_bg

2. Abokan ciniki waɗanda suka yi
sun yi aiki tare sau da yawa
zai iya tsawaita lokacin asusun

sabis_dtails02

Abokin ciniki na awanni 3.24
ƙwararren mai hidima

ABIN DA ABOKINMU YA CE

Sharhin Abokan Ciniki
Sharhin Abokan Ciniki

Tambayoyin da ake yawan yi akai-akai

1. T: Menene mafi ƙarancin Oda (MOQ)?

A: Idan wasu kayayyaki sun shirya, babu Moq, idan ba a shirya ba. Moo: 1000m/launi.

2. T: Menene lokacin samfurin da lokacin samarwa?

A: Lokacin samfurin: kwanaki 5-8. Idan kayan da aka shirya, yawanci suna buƙatar kwanaki 3-5 don shiryawa da kyau. Idan ba a shirya ba, yawanci suna buƙatar kwanaki 15-20don yin.

3. T: Za ku iya yin sa bisa ga ƙirarmu?

A: Ee, tabbas, kawai aiko mana da samfurin ƙira.

4. T: Menene lokacin biyan kuɗi idan muka sanya odar?

A: Ana samun T/T, L/C, ALPAY, WESTERN UNION, ALI TRADE ASSURANC duk.