Madaurin polyester mai inganci na hunturu mai laushi na rayon mai laushi na twill YA17048sp

Madaurin polyester mai inganci na hunturu mai laushi na rayon mai laushi na twill YA17048sp

YA17048-SP yana ɗaya daga cikin shahararrun halayenmu a cikin kewayon da za a iya shimfiɗawa.'Ana iya amfani da wannan ingancin wajen yin sutura, wando, wando da kuma kayan sawa.

MOQ na YA17048-SP don sabon yin rajista shine mita 1200 a kowace launi. Kafin jigilar kayan, mun aika samfurin jigilar kaya don duba komai. Bayan karɓar kayan, ta ba da ra'ayoyi masu kyau game da ingancin masaku da sabis ɗinmu.Idan MOQ ɗinku zai iya'Idan kana son yin odar gwaji a kan ƙaramin adadin, muna ba da shawarar launukan da aka shirya maka. Idan kana buƙatar samfura don duba ingancin, da fatan za a bar adireshinka da cikakkun bayanai, za mu duba kuɗin jigilar kaya a gare ka.

  • Abun da aka haɗa: T 70%, R 27%, SP 3%
  • Kunshin: Shirya birgima
  • Nauyi: 360GM
  • Faɗi: 57/58"
  • Yawan yawa: 100*95
  • Lambar Abu: YA17048-SP
  • Adadin zare: 21/1*21/1+40D
  • Fasaha: An saka, an rina zare

Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Lambar Abu

YA17048-SP
Tsarin aiki 70% Polyester, 27% Rayon, 3% Spandex cakuda
Nauyi 360GM
Faɗi 57/58"
Fasali maganin hana kumburi
Amfani Sut/Uniform
Yadin da aka saka na polyester viscose
Yadin da aka yi da kayan aikin twill mai inganci na hunturu mai roba
Yadin da aka saka na polyester viscose

Launuka daban-daban don zaɓa da karɓar al'ada

Jin taushi da kuma kyakkyawan sauri

Don kayan aiki/Suit

 

 

Yadin da aka yi da kayan aikin twill mai inganci na hunturu mai roba

Abokin cinikinmu daga Cambodia ya sayi wannan don yin kayan aikin mai hidimar gida. Ta aiko mana da samfurin launinta (launi mai launin fure) sannan muka yi gwajin ABC na dakin gwaje-gwaje don aika mata don tabbatarwa. Saboda muna adana kayan da aka yi da wannan inganci, yana ɗaukar kwanaki 15 kacal don rina masakar, wanda hakan ke adana lokaci don jigilar kayan.

Muna da masana'antar masana'anta mai launin toka, ƙarfin samarwa a kowace rana ya kai mita 12,000, da kuma masana'antar rini da fenti mai kyau da yawa. Babu shakka, za mu iya samar muku da masana'anta mai inganci, farashi mai kyau da kuma kyakkyawan sabis.

 

Idan kuna son ganin ainihin masana'anta, za mu iya aiko muku da samfura (jigilar kaya da kuɗin ku), shirya shirya kaya cikin awanni 24, lokacin isarwa cikin kwanaki 7-12.

Babban Kayayyaki da Aikace-aikacen

manyan kayayyakin
aikace-aikacen masana'anta

Launuka Da Yawa Don Zaɓa

launi da aka keɓance

Sharhin Abokan Ciniki

Sharhin Abokan Ciniki
Sharhin Abokan Ciniki

game da Mu

Masana'anta Da Ma'ajiyar Kaya

Jumlar masana'antar yadi
Jumlar masana'antar yadi
ma'ajiyar masana'anta
Jumlar masana'antar yadi
masana'anta
Jumlar masana'antar yadi

Sabis ɗinmu

sabis_dtails01

1. Tura lambar sadarwa ta
yanki

contact_le_bg

2. Abokan ciniki waɗanda suka yi
sun yi aiki tare sau da yawa
zai iya tsawaita lokacin asusun

sabis_dtails02

Abokin ciniki na awanni 3.24
ƙwararren mai hidima

Rahoton Jarrabawa

RAHOTAN JARABAWA

Aika Tambayoyi Don Samfura Kyauta

aika tambayoyi

Tambayoyin da ake yawan yi akai-akai

1. T: Menene mafi ƙarancin Oda (MOQ)?

A: Idan wasu kayayyaki sun shirya, babu Moq, idan ba a shirya ba. Moo: 1000m/launi.

2. T: Zan iya samun samfurin guda ɗaya kafin a samar da shi?

A: Eh za ka iya.

3. T: Za ku iya yin sa bisa ga ƙirarmu?

A: Ee, tabbas, kawai aiko mana da samfurin ƙira.