Mun ƙaddamar da sabbin kayayyaki da dama a cikin 'yan kwanakin nan. Waɗannan sabbin kayayyaki sunehaɗakar masana'anta na polyester viscosetare da spandex. Siffar waɗannan masana'anta tana da laushi. Wasu da muke yi su ne shimfiɗawa a cikin saƙa, wasu kuma suna shimfiɗawa ta hanyoyi huɗu.
Yadin shimfiɗa yana sauƙaƙa dinki, domin abu ne mai jan hankali. Lycra (elastane ko spandex) yana ƙara juriyar sawa ga samfurin, a lokaci guda kuma baya rage fa'idodin wasu kayan. Misali, yadin auduga mai shimfiɗa yana kiyaye duk kyawawan halaye na yadin auduga: iska mai kyau, aikin sha ruwa, rashin lafiyar rashin lafiyar jiki. Yadin shimfiɗa sun dace da tufafi na mata, kayan wasanni, kayan daki, kayan ciki da kayan gida. Yadin Spandex suna da laushi sosai kuma ana iya haɗa su tare da sauran zare a rabo daban-daban don samar da kashi da ake so na shimfiɗawa. Sannan ana juya zaren da aka haɗa cikin zaren da ake amfani da shi don saka ko sakawa cikin yadi.
Lycra, spandex da elastane sunaye ne daban-daban na zare ɗaya na roba, waɗanda aka yi da robar polyurethane ta polymer.
Ko dai za a iya kiransa da zare ko kuma zare mai laushi, wasu mutane na iya kiransa da zare mai laushi ta hanya ɗaya. Suna da sauƙin sawa. Kuma zare mai laushi ta hanyoyi huɗu na iya faɗaɗawa a duka hanyoyi biyu - a gefe ɗaya da kuma a gefe mai tsayi, wanda ke haifar da mafi kyawun sassauci kuma yana sa su dace da kayan wasanni.
Wannan haɗin polyester spandexmasana'anta spandextare da launuka da salo daban-daban. Abubuwan da ke ciki shine T/R/SP. Kuma nauyin yana daga 205gsm zuwa 340gsm. Waɗannan suna da kyau a yi amfani da suttura, kayan sawa, wando da sauransu. Idan kuna son samar da ƙirar ku, babu matsala, za mu iya yi muku.
Yadin TR yana ɗaya daga cikin ƙarfinmu. Kuma muna samar da shi ga duk faɗin duniya. Za mu iya samar da waɗannan yadin da inganci da farashi mai kyau. Idan kuna sha'awar waɗannan yadin, da fatan za ku iya tuntuɓar mu.
Lokacin Saƙo: Yuni-21-2022