YUNAI yadi, ƙwararre ne a fannin yadin sutura. Muna da fiye da shekaru goma muna samar da yadi ga duk faɗin duniya. Muna ba da cikakken zaɓi na yadi masu inganci a farashi mai rahusa. Muna ba da ɗaya daga cikin manyan tarin yadi masu inganci kamar Wool, Rayon, Auduga, Polyester, Nylon da ƙari mai yawa. Muna kawo muku sabbin fasahohi don samar da mafi girman tsaro da mafi kyawun ƙwarewar siyayya akan layi.

Muna da abokan ciniki da yawa na dogon lokaci waɗanda ke aiki tare daga ko'ina cikin duniya. A yau, bari mu kalli ɗaya daga cikin abokan cinikinmu na Rasha da ke amfani da yadi don yin kayan mata masu girma. Muna samun kyakkyawan ra'ayi daga wannan abokin ciniki kuma za ta yi sabon oda tare da mu.

masana'anta riga mai laushi
masana'anta mai layi na auduga mai polyester
Yadin auduga na polyester
Yadin poly mai laushi na auduga

Waɗannan kyawawan tufafin mata duk daga yadinmu ne. Wasu zane-zane ne na layi, wasu kuma zane-zane ne na chek. Kuma abin da aka haɗa waɗannan yadin da auduga da polyester ne.

Yadin auduga na polyesterBa wai kawai yana nuna salon polyester ba, har ma yana da fa'idodin yadin auduga. Yana da kyakkyawan sassauci da juriya ga lalacewa a lokacin bushewa da danshi, girmansa mai ƙarfi, ƙarancin raguwar ƙanƙantawa, kuma yana da halaye na madaidaiciya, ba mai sauƙin wrinkles ba, mai sauƙin wankewa, da bushewa cikin sauri.

masana'anta riga mai laushi

Zane-zanen Plaid

Ɗaya daga cikin shahararrun tsarin riguna na riguna, plaid yana da ratsi ko madauri masu launi waɗanda ke haɗuwa don samar da murabba'ai. Plaids sun samo asali tun daga shekarun 1500 kuma yanzu suna zuwa cikin tsare-tsare da yawa, daga argyle da gingham zuwa madras da tagogi. Plaid ya kasance yadi mai shahara sosai, musamman ga riguna da zanen gado.

Tsarin Plaid yana da amfani sosai a rayuwarmu, yanayi daban-daban, tufafi daban-daban, da sauransu. Suna da aikace-aikacen ƙirar plaid. A gare mu, ƙirar polyester na ƙirar plaid yana ɗaya daga cikin shahararrun siyarwarmu, kuma abokan cinikinmu koyaushe suna amfani da shi don rigunan maza da siket ɗin makaranta, da sauransu. Don haka muna shirya wasu masana'anta na plaid a cikin kayan da aka shirya kuma abokin cinikinmu zai iya ɗauka nan da nan. Don biyan buƙatun abokin ciniki daban-daban, muna tsara launuka daban-daban da alamu a gare su. Tabbas, za mu iya tallafawa al'ada.

 

 

Ba wai kawai yadin auduga na polyester ba, har ma da yadin ulu da yadin TR sune ƙarfinmu. Banda waɗannan, ƙungiyar ƙwararrunmu ta haɓaka aiki mai kyau.wasanni masaku,wanda abokan cinikinmu suma suka fi so. Idan kuna sha'awar kayayyakinmu, da fatan za ku iya tuntuɓar mu.


Lokacin Saƙo: Yuni-07-2022