Yadi na YUNAI, ƙwararren masakar sutura ne. Muna da fiye da shekaru goma muna samar da masaka ga duk faɗin duniya. Muna bayar da cikakken zaɓi na masaka masu inganci a farashi mai rahusa. Muna bayar da ɗaya daga cikin manyan tarin masaka masu inganci kamar ulu, rayon...
Mun ƙware a fannin yadin sutura, yadin uniform, yadin riga, da kuma yadin riga, kuma a shekarar 2021, ƙungiyar ƙwararrunmu masu shekaru 20 na ƙwarewa sun ƙirƙiro yadin wasanni masu amfani. Muna da ma'aikata sama da 40 da ke aiki a masana'antar al'ummarmu, waɗanda suka shafi 400...
Saƙa wata hanya ce ta tuƙa zaren saƙa ta cikin ramukan sama da ƙasa. Zare ɗaya da zare ɗaya suna samar da tsarin giciye. Saƙa kalma ce ta bambanta saƙa da saka. Saƙa tsarin giciye ne. Yawancin masaku an raba su zuwa matakai biyu: saƙa da saƙa...
Bari mu san tsarin masana'antar rini! 1. Rage girman wannan shine mataki na farko a masana'antar da ke mutuwa. Da farko tsarin rage girman shine. Ana sanya yadi mai launin toka a cikin babban ganga da ruwan zafi mai zafi don wanke ragowar da ke kan yadi mai launin toka. Don haka daga baya a guji ...
Yadin Acetate, wanda aka fi sani da acetate zane, wanda kuma aka fi sani da Yasha, shine salon magana na Sinanci na ACETATE na Turanci. Acetate wani zare ne da aka yi da ɗan adam wanda aka samu ta hanyar esterification tare da acetic acid da cellulose a matsayin kayan masarufi. Acetate, wanda ya kasance na dangin ...
A takaice dai, ana yin yadi da aka buga ta hanyar rina rini a kan yadi. Bambancin da ke tsakanin jacquard shi ne cewa bugawa ita ce a fara kammala sakar yadi mai launin toka, sannan a rina a kuma buga siffofin da aka buga a kan yadi. Akwai nau'ikan yadi da aka buga da yawa bisa ga...
A zamanin yau, wasanni suna da alaƙa da rayuwarmu mai kyau, kuma tufafin wasanni dole ne a rayuwarmu ta gida da kuma ta waje. Tabbas, ana haifar da duk nau'ikan yadin wasanni na ƙwararru, yadin aiki da yadin fasaha. Waɗanne irin yadin ake amfani da su don...
Kayayyakin zare na bamboo suna da matuƙar shahara a yanzu, waɗanda suka haɗa da nau'ikan mayafin wanke-wanke, mops masu laushi, safa, tawul ɗin wanka, da sauransu, waɗanda suka shafi dukkan fannoni na rayuwa. Menene Zare na Bamboo? Zare na bamboo...
Ana iya ganin yadin plaid a ko'ina a rayuwarmu ta yau da kullun, tare da nau'ikan iri-iri da farashi mai rahusa, kuma yawancin mutane suna son su. Dangane da kayan da aka yi amfani da su, akwai galibin yadin auduga, polyester plaid, chiffon plaid da lilin plaid, da sauransu ...