Àwọn ẹgbẹ́ ìṣàkóso iṣẹ́-ọnà amọ̀ṣẹ́ wa ní a ní títẹ̀lé àwọn ìlànà àgbáyé àti àwọn ìlànà dídára iṣẹ́-ọnà. A sì ní ẹgbẹ́ amọ̀ṣẹ́ onímọ̀ṣẹ́ tí ó ní ìrírí púpọ̀ tí ó ń ṣiṣẹ́ ní onírúurú àkójọpọ̀. Bákan náà, a ní ẹgbẹ́ QC tí ó lágbára pẹ̀lú àwọn olùṣàyẹ̀wò dídára tí ó ju ogún lọ tí wọ́n ń ṣiṣẹ́ nínú ìlànà iṣẹ́-ọnà ọ̀tọ̀ọ̀tọ̀. Tí o bá nífẹ̀ẹ́ sí àwọn ọjà wa, o lè kàn sí wa.A le fun ọ ni aṣọ didara to dara, idiyele to dara ati iṣẹ to dara.
Yàtọ̀ sí èyí, a ń ṣe àtìlẹ́yìn fún ọ̀pọ̀lọpọ̀ iṣẹ́ tí a ṣe àdánidá, bí antistatic, ìtújáde ilẹ̀, ìdènà epo, ìdènà omi, ìdènà UV…àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ.Tí o bá fẹ́ rí aṣọ gidi náà, a lè fi àwọn àpẹẹrẹ ránṣẹ́ sí ọ (fífiranṣẹ ní owó tìrẹ), ṣètò ìfipamọ́ pẹ̀lú rẹ̀ láàárín wákàtí mẹ́rìnlélógún, àkókò ìfiránṣẹ́ láàrín ọjọ́ méje sí méjìlá.


