A ṣe àgbékalẹ̀ aṣọ owú wa tó ga tó 100%, tí a ṣe ní pàtó fún aṣọ ìbora. Pẹ̀lú ìwọ̀n 136-180 GSM àti fífẹ̀ 57/58 inches, aṣọ ìbora yìí dára fún àwọn dókítà, àwọn nọ́ọ̀sì, àti àwọn ògbóǹtarìgì ní ẹ̀ka ìtọ́jú ìlera. Àìfaradà tó dára láti kojú ìpalára rẹ̀ ń mú kí ó rí bí ó ti pẹ́ tó, ó sì mọ́ tónítóní. Iye tó kéré jùlọ tí a bá béèrè fún ni 1,500 mítà fún àwọ̀ kọ̀ọ̀kan. Ó dára fún onírúurú ìlò ìṣègùn, títí kan àwọn ilé ìwòsàn ẹranko, àwọn ilé ìwòsàn ẹwà, àti àwọn yàrá ìwádìí, àwọn ìpalára owú wa ń fúnni ní ìtùnú àti agbára tí kò láfiwé.