TRS Fabric so 78% polyester pọ̀ fún agbára pípẹ́, 19% rayon fún ìrọ̀rùn afẹ́fẹ́, àti 3% spandex fún fífẹ̀ nínú aṣọ ìbora oníwúwo 200GSM. Fífẹ̀ 57”/58” náà dín ìdọ̀tí pípẹ́ kù fún iṣẹ́ aṣọ ìṣègùn, nígbà tí ìdàpọ̀ tó wà ní ìwọ̀ntúnwọ̀nsì ń mú kí ìtùnú bá àwọn ènìyàn nígbà tí wọ́n bá ń ṣiṣẹ́. Ojú rẹ̀ tí a fi oògùn pa kòkòrò àrùn ń kojú àwọn àrùn ilé ìwòsàn, ìṣètò twill náà sì ń mú kí ìdènà ìfọ́ ara pọ̀ sí i lòdì sí ìwẹ̀nùmọ́ déédéé. Àwọ̀ ofeefee rírọ̀ náà bá ẹwà ìṣègùn mu láìsí ìpalára àwọ̀. Ó dára fún àwọn ìfọ́ ara, àwọn aṣọ yàrá, àti àwọn ohun èlò ìtọ́jú ara tí a lè tún lò, aṣọ yìí ń fún àwọn onímọ̀ ìlera ní agbára ìnáwó àti iṣẹ́ ergonomic.