Inú wa dùn láti kéde ìfilọ́lẹ̀ àwọn aṣọ àwọ̀ tuntun wa, TH7560 àti TH7751, tí a ṣe fún àwọn ìbéèrè tó gbajúmọ̀ ti ilé iṣẹ́ aṣọ òde òní. Àwọn àfikún tuntun wọ̀nyí sí àwọn aṣọ wa ni a ṣe pẹ̀lú àfiyèsí tó péye sí dídára àti iṣẹ́ wọn, àti...
Nínú ayé aṣọ, irú àwọn aṣọ tó wà ló pọ̀, wọ́n sì yàtọ̀ síra, ọ̀kọ̀ọ̀kan wọn ní àwọn ànímọ́ àti lílò tirẹ̀. Lára àwọn wọ̀nyí, aṣọ TC (Terylene Cotton) àti CVC (Chief Value Cotton) jẹ́ àṣàyàn tó gbajúmọ̀, pàápàá jùlọ ní ilé iṣẹ́ aṣọ. Àpilẹ̀kọ yìí ṣàfihàn...
Àwọn okùn aṣọ ni ó jẹ́ ìtìlẹ́yìn ilé iṣẹ́ aṣọ, ọ̀kọ̀ọ̀kan wọn ní àwọn ànímọ́ àrà ọ̀tọ̀ tí ó ń ṣe àfikún sí iṣẹ́ àti ẹwà ọjà ìkẹyìn. Láti agbára títí dé dídán, láti fífọwọ́ ara sí gbígbóná, àwọn okùn wọ̀nyí ní onírúurú ànímọ́...
Bí ooru ṣe ń pọ̀ sí i tí oòrùn sì ń tàn wá lára pẹ̀lú ìfọwọ́sowọ́pọ̀ rẹ̀ tó gbóná janjan, ó tó àkókò láti yọ́ àwọn aṣọ wa kúrò kí a sì gba àwọn aṣọ tó mọ́lẹ̀ tí ó sì ń fẹ́ kí afẹ́fẹ́ máa tàn kálẹ̀ tí ó ń sọ àṣà ìgbà ẹ̀ẹ̀rùn. Láti aṣọ abẹ́rẹ́ tó ní afẹ́fẹ́ sí aṣọ owú tó ń tàn yanranyanran, ẹ jẹ́ ká wo ayé àwọn aṣọ ìgbà ẹ̀ẹ̀rùn tó ń gba àṣà ìgbà ẹ̀ẹ̀rùn...
Nínú ọ̀ràn aṣọ, àwọn ìṣẹ̀dá tuntun kan fihàn gbangba fún agbára wọn tó ga, ìlò wọn lọ́nà tó wọ́pọ̀, àti ọ̀nà ìhun aṣọ tó yàtọ̀. Ọ̀kan lára irú aṣọ bẹ́ẹ̀ tó ti gba àfiyèsí ní àwọn ọdún àìpẹ́ yìí ni Ripstop Fabric. Ẹ jẹ́ ká wo ohun tí Ripstop Fabric jẹ́ kí a sì ṣe àwárí rẹ̀...
Nígbà tí ó bá kan ríra aṣọ, àwọn oníbàárà tó ní ìmọ̀ mọ̀ pé dídára aṣọ náà ló ṣe pàtàkì jùlọ. Ṣùgbọ́n báwo ni a ṣe lè fi ìyàtọ̀ hàn láàárín aṣọ tó dára jù àti aṣọ tó rẹlẹ̀ jù? Ìtọ́sọ́nà yìí ni láti ràn ọ́ lọ́wọ́ láti mọ bí aṣọ náà ṣe rí lára àwọn aṣọ náà: ...
Nínú iṣẹ́ àṣọ, ṣíṣe àwọ̀ tó lágbára tó sì máa pẹ́ tó ló ṣe pàtàkì jù, ọ̀nà méjì pàtàkì ló sì yàtọ̀ síra: fífún àwọ̀ tó ga jùlọ àti fífún àwọ̀ owú. Bó tilẹ̀ jẹ́ pé ọ̀nà méjèèjì ló ń ṣiṣẹ́ fún àfojúsùn gbogbogbòò láti fi àwọ̀ kún aṣọ, wọ́n yàtọ̀ síra gidigidi nínú ọ̀nà tí wọ́n gbà ń ṣe é àti...
Nínú ayé aṣọ, yíyan aṣọ le ní ipa pàtàkì lórí ìrísí, ìrísí, àti ìṣe aṣọ náà. Irú aṣọ méjì tí ó wọ́pọ̀ ni aṣọ tí a fi ọwọ́ ṣe àti aṣọ tí a fi ọwọ́ ṣe, ọ̀kọ̀ọ̀kan pẹ̀lú àwọn ànímọ́ rẹ̀. Ẹ jẹ́ kí a wo ìyàtọ̀ láàárín ...
Nínú iṣẹ́ àtúnṣe aṣọ, àwọn ohun èlò tuntun wa dúró gẹ́gẹ́ bí ẹ̀rí sí ìdúróṣinṣin wa sí iṣẹ́ àtàtà. Pẹ̀lú àfiyèsí tó jinlẹ̀ lórí dídára àti ṣíṣe àtúnṣe, a ní ìgbéraga láti ṣí àwọn aṣọ tuntun wa tí a ṣe fún àwọn olùfẹ́ ṣíṣe aṣọ kárí ayé. Àkọ́kọ́ ní...