Inú wa dùn láti kéde pé ìkópa wa nínú ìfihàn Shanghai Intertextile láìpẹ́ yìí jẹ́ àṣeyọrí ńlá. Àgọ́ wa fa àfiyèsí pàtàkì láti ọ̀dọ̀ àwọn ògbóǹtarìgì ilé iṣẹ́, àwọn olùrà, àti àwọn apẹ̀rẹ, gbogbo wọn ní ìtara láti ṣe àwárí onírúurú aṣọ Polyester Rayon wa. A mọ̀ wọ́n fún onírúurú aṣọ àti dídára wọn, àwọn aṣọ wọ̀nyí sì ń jẹ́ agbára pàtàkì ilé iṣẹ́ wa.
TiwaAṣọ Rayon PolyesterÀkójọpọ̀ aṣọ, tí ó ní àwọn àṣàyàn tí kì í nà, tí ó ní ọ̀nà méjì, àti tí ó ní ọ̀nà mẹ́rin, gba ìyìn gíga láti ọ̀dọ̀ àwọn tó wá. A ṣe àwọn aṣọ wọ̀nyí láti bójútó onírúurú àìní, láti aṣọ àti aṣọ ọ̀jọ̀gbọ́n sí àwọn ohun èlò ilé iṣẹ́. Àwọn àlejò ní ìtara ní pàtàkì nípa àpapọ̀ agbára, ìtùnú, àti ẹwà tí àwọn aṣọ wa ń fúnni.Aṣọ Rayon Polyester Àwọ̀ Tó Dáa Jù, ní pàtàkì, gba ìfẹ́ sí i gidigidi fún dídára rẹ̀, àwọn àwọ̀ tó lágbára, àti iye owó ìdíje rẹ̀. Ìdúró àwọ̀ tó dára àti ìdènà láti parẹ́ aṣọ yìí tún fi hàn pé ó jẹ́ àṣàyàn tó dára jùlọ fún onírúurú ohun èlò.
A dúpẹ́ lọ́wọ́ gbogbo àwọn tó wá síbi ìjókòó wa, tí wọ́n ní ìjíròrò tó ní ìtumọ̀, tí wọ́n sì fún wa ní àwọn èsì tó ṣe pàtàkì lórí àwọn ọjà wa. Shanghai Intertextile Fair ṣiṣẹ́ gẹ́gẹ́ bí ìpìlẹ̀ tó dára fún wa láti bá àwọn aṣáájú ilé iṣẹ́, àwọn alábàáṣiṣẹpọ̀ tó ṣeé ṣe, àti àwọn oníbàárà tó wà tẹ́lẹ̀ sọ̀rọ̀. Ó jẹ́ àǹfààní láti jíròrò àwọn àṣà ọjà, láti ṣe àwárí àwọn ìfọwọ́sowọ́pọ̀ tuntun, àti láti fi àwọn ìlọsíwájú tuntun nínú àwọn ohun èlò aṣọ wa hàn. Ìdáhùn rere láti inú ìjókòó náà ti fi ìdúróṣinṣin wa hàn sí ìdàgbàsókè àti ìtayọ nínú iṣẹ́ aṣọ.
Ní wíwo ọjọ́ iwájú, a ní ìtara láti kọ́ àwọn ìbáṣepọ̀ àti àjọṣepọ̀ tí a dá sílẹ̀ nígbà ìṣẹ̀lẹ̀ náà. A ti pinnu láti mú kí ọjà wa gbòòrò sí i àti láti mú kí àwọn ohun tí a ń tà wá pọ̀ sí i láti bá àìní àwọn oníbàárà wa mu. Ẹgbẹ́ wa ti ń gbèrò fún ìkópa wa tí ó tẹ̀lé nínú Shanghai Intertextile Fair, níbi tí a ó ti máa tẹ̀síwájú láti gbé àwọn ojútùú aṣọ tuntun kalẹ̀ àti láti bá àwùjọ aṣọ kárí ayé ṣe àjọṣepọ̀.
A dúpẹ́ lọ́wọ́ gbogbo àwọn tó ṣe àṣeyọrí nínú ìkópa wa níbi ìfihàn náà, a sì ń retí láti gbà yín káàbọ̀ sí ibi ìpàtẹ wa ní ọdún tó ń bọ̀. Títí di ìgbà náà, a ó máa tẹ̀síwájú láti máa fi àwọn ojútùú aṣọ tó ga jùlọ tí ó ń gbé àwọn ìlànà tuntun kalẹ̀ nínú iṣẹ́ náà. A ó tún pàdé ní Shanghai nígbà míì!
Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù Kẹjọ-30-2024