Aṣọ aṣọ wa tó ṣeé ṣe àtúnṣe yàtọ̀ pẹ̀lú ìrísí rẹ̀ tó dára, tó ní ìpìlẹ̀ àwọ̀ tó mọ́ àti àwòrán ewéko tó ní ìrísí tó ń fi kún ìrísí aṣọ èyíkéyìí. TR88/12 àti ìkọ́lé tó ní ìrísí ààyò ń ṣe àtìlẹ́yìn fún àwọn kúlẹ̀kúlẹ̀ tó péye àti ìdúróṣinṣin àwòrán, nígbàtí àwọn àṣàyàn àtúnṣe ń fúnni ní àǹfààní láti ṣe àwọn nǹkan tó pọ̀. Pẹ̀lú ìwọ̀n 490GM tó wúlò, aṣọ yìí ń so ẹwà àti iṣẹ́ ojoojúmọ́ pọ̀, ó sì ń rí i dájú pé àwọn ìrísí tó dára bá àwọn ohun tí a fẹ́ ní fún àṣà ìgbàlódé mu.