Wane irin yadi ne?Tencel FabricTencel sabon zare ne na viscose, wanda aka fi sani da LYOCELL viscose fiber, kuma sunan kasuwancinsa shine Tencel. Tencel ana samar da shi ne ta hanyar fasahar jujjuyawar solvent. Saboda sinadarin amine oxide da ake amfani da shi wajen samarwa ba shi da illa ga jikin ɗan adam, kusan ana iya sake amfani da shi gaba ɗaya, ana iya amfani da shi akai-akai, kuma ba shi da wani sinadari. Zaren Tencel za a iya ruɓewa gaba ɗaya a cikin ƙasa, babu gurɓataccen muhalli, ba shi da illa ga muhalli, kuma zaren ne mai kyau ga muhalli.
Fa'idodin masana'anta na Tencel:
Yana da "jin daɗin" auduga, "ƙarfin" polyester, "kyakkyawan alatu" na ulu, da kuma "taɓawa ta musamman" da "labule mai laushi" na siliki, wanda hakan ya sa ya yi tauri sosai a yanayi busasshe da danshi. A yanayin danshi, shine zare na farko na cellulose wanda ƙarfinsa ya fi na auduga. Kayayyakin halitta 100% tsarkakakku, tare da hanyoyin ƙera kayayyaki masu kyau ga muhalli, suna yin salon rayuwa bisa ga kare muhallin halitta kuma suna biyan buƙatun masu amfani na zamani.
Rashin amfani da masana'anta na Tencel:
Zaren Tencel yana da sassa ɗaya, amma haɗin da ke tsakanin zare yana da rauni kuma ba ya sassauƙa. Idan ya fuskanci gogayya ta injiniya, zare na waje zai karye, yana samar da gashi mai tsawon kusan microns 1 zuwa 4. Musamman a yanayin danshi, yana iya faruwa. A cikin mawuyacin hali, zai haɗu da ƙwayoyin auduga. Duk da haka, zaren zai yi tauri kaɗan a cikin yanayi mai danshi da zafi, wanda babban koma-baya ne. Farashin zaren Tencel ya ɗan fi tsada fiye da zaren da aka saba da shi, kuma ya fi rahusa fiye da zaren siliki.
YA8829, abun da ke cikin wannan kayan shine 84 Lyocell 16 Polyester. Lyocell, wanda aka fi sani da "Tencel". Idan kuna sha'awar masana'anta na tencel, zaku iya zaɓar wannan. Tabbas, zaku iya tuntuɓar mu don ƙarin bayani.
Lokacin Saƙo: Maris-22-2022