Labarai

  • Yadda ake bambance tsakanin saƙa mai sauƙi, saƙa mai twill, jacquard da satin?

    Yadda ake bambance tsakanin saƙa mai sauƙi, saƙa mai twill, jacquard da satin?

    A rayuwar yau da kullum, koyaushe muna jin cewa wannan sakar ce kawai, wannan sakar twill ce, wannan saƙar satin ce, wannan sakar jacquard ce da sauransu. Amma a zahiri, mutane da yawa sun rasa abin da za su yi bayan sun saurare shi. Me ke da kyau a ciki? A yau, bari mu yi magana game da halaye da ra'ayin...
    Kara karantawa
  • Ganewar masana'anta gaba da baya!

    Ganewar masana'anta gaba da baya!

    Daga cikin dukkan nau'ikan yadi, yana da wuya a bambance gaba da bayan wasu yadi, kuma yana da sauƙin yin kuskure idan akwai ɗan sakaci a cikin tsarin dinkin rigar, wanda ke haifar da kurakurai, kamar zurfin launi mara daidaito, alamu marasa daidaito, ...
    Kara karantawa
  • Abubuwa 10 na zare na yadi, nawa ka sani?

    Abubuwa 10 na zare na yadi, nawa ka sani?

    1. Tsawaitawar gogewa Tsawaitawar gogewa tana nufin ikon tsayayya da gogayya, wanda ke ba da gudummawa ga dorewar yadi. Tufafin da aka yi da zare masu ƙarfi da ƙarfi mai kyau na gogewa za su daɗe na ɗan lokaci...
    Kara karantawa
  • Yadda ake bambance yadin ulu mara kyau da na worsted!

    Yadda ake bambance yadin ulu mara kyau da na worsted!

    Menene yadin ulu mai laushi? Wataƙila kun taɓa ganin yadin ulu mai laushi a cikin shagunan zamani ko shagunan kyaututtuka na alfarma, kuma yana kusa da isa ga masu siyayya. Amma menene? ​​Wannan yadin da ake nema ya zama kamar na alfarma. Wannan yadin mai laushi yana ɗaya daga cikin ...
    Kara karantawa
  • Menene bambanci tsakanin viscose, modal da lyocell?

    Menene bambanci tsakanin viscose, modal da lyocell?

    A cikin 'yan shekarun nan, zare-zaren cellulose da aka sake sabuntawa (kamar viscose, Modal, Tencel, da sauransu) sun bayyana a kai a kai don biyan buƙatun mutane cikin lokaci, kuma suna rage wasu matsalolin rashin albarkatu na yau da kuma lalata muhalli...
    Kara karantawa
  • Fahimtar Binciken Ingancin Yadi - Sikelin Maki Huɗu na Amurka

    Fahimtar Binciken Ingancin Yadi - Sikelin Maki Huɗu na Amurka

    Hanyar dubawa ta gama gari don zane ita ce "hanyar auna maki huɗu". A cikin wannan "ma'aunin maki huɗu", matsakaicin maki ga kowane lahani ɗaya shine huɗu. Komai yawan lahani da ke cikin zane, ƙimar lahani a kowace yadi mai layi ba za ta wuce maki huɗu ba. S...
    Kara karantawa
  • Yadda ake gane zare guda uku na roba na spandex, PTT da T-400?

    Yadda ake gane zare guda uku na roba na spandex, PTT da T-400?

    1. Zaren Spandex Zaren Spandex (wanda ake kira da zaren PU) yana cikin tsarin polyurethane mai tsayi sosai, ƙarancin modulus na roba da kuma saurin dawo da roba mai yawa. Bugu da ƙari, spandex kuma yana da kyakkyawan kwanciyar hankali na sinadarai da kwanciyar hankali na zafi. Yana da juriya sosai ...
    Kara karantawa
  • Wane irin yadi ne spandex kuma menene fa'idodi da rashin amfanin sa?

    Wane irin yadi ne spandex kuma menene fa'idodi da rashin amfanin sa?

    Mun saba da yadin polyester da yadin acrylic, amma me game da spandex? A gaskiya ma, ana amfani da yadin spandex sosai a fannin tufafi. Misali, yawancin rigunan da suka yi tsauri, kayan wasanni har ma da tafin ƙafa da muke sakawa an yi su ne da spandex. Wane irin yadi ne...
    Kara karantawa
  • Hanyoyi da dama na gano zare!

    Hanyoyi da dama na gano zare!

    Tare da ci gaban zaruruwan sinadarai masu yawa, akwai ƙarin nau'ikan zaruruwa. Baya ga zaruruwan gabaɗaya, sabbin nau'ikan kamar zaruruwa na musamman, zaruruwan haɗaka, da zaruruwan da aka gyara sun bayyana a cikin zaruruwan sinadarai. Domin sauƙaƙe samarwa...
    Kara karantawa