Ilé-iṣẹ́ Aṣọ Sri-Lanka
Ebony jẹ́ ọ̀kan lára àwọn ilé iṣẹ́ ṣòkòtò tó tóbi jùlọ ní Sri Lanka. Ní oṣù kẹsàn-án ọdún 2016, a gba ìránṣẹ́ kan láti ọ̀dọ̀ ọ̀gá Raseen lórí ojú-òpó wẹ́ẹ̀bù náà. Wọ́n sọ pé wọ́n fẹ́ ra aṣọ ìbora ní Shaoxing. Alábàáṣiṣẹ́ wa kò fi ìdáhùn náà sílẹ̀ nítorí ìránṣẹ́ yìí. Oníbàárà náà sọ fún wa pé òun nílò TR80 / 20 300GM. Ní àfikún, ó ń ṣe àwọn aṣọ ìbora mìíràn fún wa láti dámọ̀ràn. A yára ṣe àyẹ̀wò tó kún rẹ́rẹ́ àti tó lágbára, a sì yára fi àwọn àpẹẹrẹ àti àwọn ọjà tí a dámọ̀ràn ránṣẹ́ sí Sri Lanka. Síbẹ̀síbẹ̀, ní àkókò yìí kò yọrí sí rere, oníbàárà náà sì rò pé ọjà tí a fi ránṣẹ́ kò bá èrò rẹ̀ mu. Nítorí náà, láti oṣù kẹfà sí òpin ọdún mẹ́rìndínlógún, a fi àwọn àpẹẹrẹ mẹ́fà ránṣẹ́ ní ìtẹ̀léra. Gbogbo wọn ni àwọn àlejò kò dá mọ̀ nítorí ìmọ̀lára, ìjìnlẹ̀ àwọ̀, àti àwọn ìdí mìíràn. A bínú díẹ̀, àwọn ohùn tó yàtọ̀ síra sì farahàn nínú ẹgbẹ́ náà.
Ṣùgbọ́n a kò juwọ́ sílẹ̀. Nínú ìbánisọ̀rọ̀ pẹ̀lú àlejò náà ní oṣù mẹ́fà sẹ́yìn, bó tilẹ̀ jẹ́ pé kò sọ̀rọ̀ púpọ̀, a rò pé àlejò náà jẹ́ olóòótọ́, ó sì dájú pé a kò lóye rẹ̀ tó. Gẹ́gẹ́ bí ìlànà oníbàárà àkọ́kọ́, a ṣe ìpàdé ẹgbẹ́ kan láti ṣàyẹ̀wò gbogbo àwọn àpẹẹrẹ tí a fi ránṣẹ́ nígbà àtijọ́ àti èsì láti ọ̀dọ̀ àwọn oníbàárà. Níkẹyìn, a jẹ́ kí ilé iṣẹ́ náà fún àwọn oníbàárà ní àpẹẹrẹ ọ̀fẹ́. Láàárín ọjọ́ díẹ̀ lẹ́yìn tí a fi àwọn àpẹẹrẹ náà ránṣẹ́, àwọn alábàáṣiṣẹpọ̀ náà ní ìdààmú gidigidi.
Lẹ́yìn tí àwọn àyẹ̀wò náà dé sí Sri Lanka, oníbàárà náà ṣì dáhùn sí wa, bẹ́ẹ̀ni, èyí ni ohun tí mo fẹ́, màá wá sí China láti bá yín jíròrò àṣẹ yìí. Ní àkókò yẹn, àwọn ẹgbẹ́ náà ń gbóná janjan! Gbogbo ìsapá tí a ti ṣe ní oṣù mẹ́fà sẹ́yìn, gbogbo ìfaradà wa ti di mímọ̀ nígbẹ̀yìn gbẹ́yín! Gbogbo àníyàn àti iyèméjì pòórá nítorí ìròyìn yìí. Mo sì mọ̀, ìbẹ̀rẹ̀ lásán ni èyí.
Ní oṣù Kejìlá, Shaoxing, orílẹ̀-èdè China. Bó tilẹ̀ jẹ́ pé ó máa ń rí bí ẹni tó fẹ́ràn àwọn oníbàárà, ó máa ń rẹ́rìn-ín nígbà gbogbo, ṣùgbọ́n nígbà tí oníbàárà bá dé sí ilé-iṣẹ́ wa pẹ̀lú àwọn àpẹẹrẹ rẹ̀, ó dábàá pé bó tilẹ̀ jẹ́ pé àwọn ọjà wa dára, ṣùgbọ́n owó rẹ̀ ga ju ti tẹ́lẹ̀ lọ. Ibùdó olùpèsè náà gbowólórí jù, ó sì nírètí pé a lè fún un ní owó àkọ́kọ́. A ní ọ̀pọ̀ ọdún ìrírí ní ilé-iṣẹ́. A mọ̀ pé ìnáwó-o ...
Ní àkókò yìí, oníbàárà náà ní ìtẹ́lọ́rùn nígbẹ̀yìn-gbẹ́yín, ó sì fún wa ní àṣẹ ìdánwò, àpótí kékeré kan, ó ti pẹ́ jù láti ṣe ayẹyẹ, a mọ̀ pé ìwé ìdánwò lásán ni èyí fún wa, a gbọ́dọ̀ fún un ní ìwé ìdáhùn pípé.
Ní ọdún 2017, YUNAI ní oríire nígbẹ̀yìn-gbẹ́yín láti di alábàáṣiṣẹ́pọ̀ onímọ̀ nípa Ebony. A ṣèbẹ̀wò sí àwọn ilé iṣẹ́ wa, a sì pàṣípààrọ̀ àwọn èrò láti mú kí ọjà wa dára síi. Láti ètò sí ṣíṣe àyẹ̀wò sí ṣíṣe àṣẹ, a tẹ̀síwájú láti kàn sí ilé-iṣẹ́ kọ̀ọ̀kan àti láti mú kí ó dára síi. Raseen sọ pé, nígbà náà, nígbà tí mo gba àwọn àyẹ̀wò yín fún ìgbà keje, mo ti dá yín mọ̀ kí n tó ṣí i. Kò sí olùpèsè kankan tí ó ti ṣe é bí ìwọ, mo sì sọ pé o fún wa ní gbogbo ẹgbẹ́ náà ní ìjìnlẹ̀. Ẹ̀kọ́ kan, jẹ́ kí a lóye ọ̀pọ̀lọpọ̀ òtítọ́, o ṣeun.
Nisinsinyi, Raseen kii ṣe ọkunrin ti o n mu wa ni aibalẹ mọ. Awọn ọrọ rẹ ko si ni pupọ sibẹsibẹ, ṣugbọn ni gbogbo igba ti o ba de si alaye naa, a yoo sọ pe, Ẹyin ọrẹ, ẹ dide ki ẹ ni awọn ipenija tuntun!